สอบถามไทเกีก อ.ฌาณเดช และ อ.สุวินัย

สนทนาพาที สำหรับผู้สนใจมวยจีนและสุขภาพ เปิดกว้างสำหรับวิทยายุทธ์ทุกสาขาวิชา

กรุณาสมัครสมาชิกนะครับ จะทำให้โพสต์รูปได้ แล้วเวลาโพสต์ก็จะไม่ต้องป้อนโค้ดตรวจสอบด้วยครับ จะโพสต์ง่ายขึ้น

สอบถามไทเกีก อ.ฌาณเดช และ อ.สุวินัย

Postby winters » Sat Jan 08, 2011 2:27 pm

1.อยากทราบว่าจะเรียนไทเกีกกับอ.ฌาณเดชได้ที่ไหนบ้างครับ ถ้าอยู่ในกทม.ด้วยยิ่งดีครับ
2.ไทเก๊กที่สถาบันall-outของอ.สุวินัย อาจารย์ที่สอนไทเก๊กกับปากั้วจ่างที่นั่นเรียนมาจากที่ไหนเหรอครับ ใครเคยไปเรียนที่นั่นช่วยเล่าหน่อยครับอยากลองไปดูแต่ไม่รู้สายไหน
3.ไทเก๊กของอ.เอี๋ยวต้องเสียค่าเรียนไหมครับ
ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ พอดีกำลังหาที่เรียนครับแนะนำด้วย
winters

Re: สอบถามไทเกีก อ.ฌาณเดช และ อ.สุวินัย

Postby Guest » Sat Jan 08, 2011 4:43 pm

1. ของอ.ฌาณเดช ถามที่นี่เลยครับ http://www.facebook.com/pages/Jing-Qi-S ... 8461487790
Guest

Re: สอบถามไทเกีก อ.ฌาณเดช และ อ.สุวินัย

Postby winters » Sat Jan 08, 2011 5:16 pm

ขอบคุณมากครับ
winters

Postby thamyzhang » Mon Jan 10, 2011 11:27 am

เรียนกับอาจารย์เอี๋ยว ค่าเล่าเรียนงวดแรกคือจ่ายค่าเล่าเรียนเป็นการอดทนฝึก และขยันฝึกยืนจันจวงครับ งวดต่อๆไปคือการจ่ายด้วยความอดทนและขยันรำมวยกับผลักมือ จ่ายค่าเล่าเรียนแบบนี้ตลอดไปครับ
拙者は可愛い浪人空手かでござる
ข้าน้อยคือนักคาราเต้พเนจรผู้น่ารักนะขอรับ
thamyzhang
กังฟูแพนด้า

Postby คนที่เรียน » Mon Jan 10, 2011 2:32 pm

ถ้าเป็นที่ all outt ของอ.สุวินัย นั้นสอนไท้เก็ก สาย อ.เจิ้งมั่นชิง ครับ
ส่วนปากัวจ่าง เป็นแบบระบบบูรณาการที่ อ.สุวินัยรวมประสบการณ์ฝึกฝนของตนบูรณาการขึ้นมาครับ
คนที่เรียน

Return to มวยจีนเสวนา